
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 
Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 
 

TBS KANDA YA 
ZIWA 
Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 
 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 
 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 
 

TBS KANDA YA 
KUSINI 
Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 
 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

 
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 
 

 

 
 

KUHAMA KWA OFISI ZA TBS DODOMA 
 

Dar es Salaam, 04, Mei 2026 
 

 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linapenda kuutaarifu umma kuwa ofisi yake ya DODOMA 
iliyopo katika Jengo la Kambarage Tower inahamia katika eneo la Njedengwa, Jengo la 
Viwango House Dodoma karibu na Jengo la Bodi ya Kahawa kuanzia tarehe 05/05/2026. 
Huduma zote za TBS zitaendelea kutolewa katika ofisi hizi mpya.  
 
TBS inaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza kutokana na mabadilko tajwa. 
 

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia namba 0800110827 
 

Imetolewa na: 

 

Gladness H. Kaseka 
 MENEJA UHUSIANO NA MASOKO 

 
“Kuchochea Ubora na Usalama kwa Maisha Bora’’ 

ISO 9001:2015 Certified 


